Færslur: 2019 Júlí

26.07.2019 23:11

ATH!!

 

Ath. tekin hefur verið sú ákvörðun að fresta Hestaþingi Kóps sem byrja átti kl. 10:00 í fyrramálið til kl. 13:00 vegna veðurs. Endilega látið það berast!

Hmf. Kópur

26.07.2019 17:21

Hestaþing Kóps, ráslistar

 

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda Eigandi Faðir Móðir    
A flokkur                          
1 1 V Sigurlaugur G. Gíslason Sprettur Aska frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt 9 Kópur Gísli K Kjartansson Bruni frá Skjólbrekku Kolskör frá Hala  
2 2 V Kristín Lárusdóttir Kópur Elva frá Syðri-Fljótum Rauður/milli-blesótt 6 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti Elka frá Króki  
3 3 V Sigurlaugur G. Gíslason Sprettur Forsetning frá Miðdal Jarpur/milli-stjörnótt 9 Kópur Kleifarnef ehf Forseti frá Vorsabæ II Taug frá Miðdal  
                           
B flokkur                          
1 1 V Kristín Lárusdóttir Kópur Salka frá Mörk Brúnn/dökk/sv.einlitt 6 Kópur Berglind Fanndal Káradóttir Hrímnir frá Ósi Melkorka frá Mörk  
2 2 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 11 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
3 3 V Katrín Líf Sigurðardóttir Hornfirðingur Perla frá Litla-Hofi Jarpur/milli-skjótt 8 Kópur Gunnar Sigurjónsson Klængur frá Skálakoti Ósk frá Bitru  
4 4 V Lilja Hrund Harðardóttir Kópur Blettur frá Húsavík Brúnn/milli-skjótt 13 Kópur Lilja Hrund Harðardóttir Klettur frá Hvammi Blúnda frá Keldunesi 2
5 5 V Guðbrandur Magnússon Kópur Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli-einlitt 11 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
6 6 H Auður Guðbjörnsdóttir Kópur Pendúll frá Sperðli Rauður/milli-tvístjörnótt 19 Kópur Auður Guðbjörnsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Benný frá Austvaðsholti 1
7 7 V Mathilde Larsen Hornfirðingur Tromma frá Bjarnanesi Brúnn/milli-einlitt 9 Hornfirðingur Olgeir Karl Ólafsson Klerkur frá Bjarnanesi Skytta frá Kyljuholti  
8 8 V Kristín Lárusdóttir Kópur Blesi frá Þykkvabæ I Rauður/ljós-blesótt 6 Kópur Arnar Bjarnason, Þórarinn Bjarnason Konsert frá Korpu Lyfting frá Þykkvabæ I
                           
B flokkur ungmenna                        
1 1 V Mathilde Larsen Hornfirðingur Eldur frá Bjarnanesi Rauður/milli-stjörnótt 12 Hornfirðingur Olgeir Karl Ólafsson Klerkur frá Bjarnanesi Skytta frá Kyljuholti  
2 2 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli-nösótt 9 Kópur Svanhildur Guðbrandsdóttir Hágangur frá Narfastöðum Varða frá Víðivöllum fremri
3 3 H Mathilde Larsen Hornfirðingur Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð-einlitt 12 Hornfirðingur Olgeir Karl Ólafsson Seifur frá Prestsbakka Snælda frá Bjarnanesi
                           
Unglingaflokkur                          
1 1 H Svava Margrét Sigmarsdóttir Kópur Hilmir frá Hraunbæ Brúnn/milli-einlitt 21 Kópur Bjarni Þorbergsson, Gunnar Pétur Sigmarsson Þytur frá Hóli II Nótt frá Hraunbæ  
                           
Tölt T3 Opinn flokkur                      
1 1 V Sigurlaugur G. Gíslason Sprettur Gjóska frá Geirlandi Rauður/dökk/dr.einlitt 8 Kópur Gísli K Kjartansson Hófur frá Varmalæk Þrá frá Fellskoti  
2 1 V Kristín Lárusdóttir Kópur Salka frá Mörk Brúnn/dökk/sv.einlitt 6 Kópur Berglind Fanndal Káradóttir Hrímnir frá Ósi Melkorka frá Mörk  
3 2 V Mathilde Larsen Hornfirðingur Vinur frá Bjarnanesi Jarpur/milli-einlitt 10 Hornfirðingur Þórir Kristinn Olgeirsson Klerkur frá Bjarnanesi Fluga frá Bjarnanesi  
4 2 V Auður Guðbjörnsdóttir Kópur Pendúll frá Sperðli Rauður/milli-tvístjörnótt 19 Kópur Auður Guðbjörnsdóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Benný frá Austvaðsholti 1
5 3 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt 11 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Varða frá Víðivöllum fremri
6 3 H Guðbrandur Magnússon Kópur Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli-einlitt 11 Kópur Guðbrandur Magnússon, Kristín Lárusdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Orka frá Valþjófsstað 2
7 4 V Birta Ólafsdóttir Máni Skarði frá Flagveltu Rauður/sót-blesótt 9 Máni Bragi Valur Pétursson Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Hera frá Bjalla  
8 4 V Sigurlaugur G. Gíslason Sprettur Forsetning frá Miðdal Jarpur/milli-stjörnótt 9 Kópur Kleifarnef ehf Forseti frá Vorsabæ II Taug frá Miðdal  
                           
Tölt T7 Opinn flokkur                      
1 1 V Lilja Hrund Harðardóttir Kópur Blettur frá Húsavík Brúnn/milli-skjótt 13 Kópur Lilja Hrund Harðardóttir Klettur frá Hvammi Blúnda frá Keldunesi 2
2 1 V Svava Margrét Sigmarsdóttir Kópur Flugar frá Hraunbæ Móálóttur,mósóttur/milli-stjörnótt 16 Kópur Bjarni Þorbergsson Óðinn frá Herjólfsstöðum Sigurvon frá Hraunbæ
3 2 V Arnfríður Sædís Jóhannesdóttir Kópur Hvellhetta frá Herjólfsstöðum Rauður/milli-skjótt 7 Kópur Arnfríður Sædís Jóhannesdóttir Bliki annar frá Strönd Raketta frá Herjólfsstöðum
                           

26.07.2019 17:15

Ráslisti á kappreiðar og í pollaflokk

 

 

100 metra flugskeið

 

Vallarnr. Knapi Hestur Litur Aldur Aðildarfélag Eigandi Faðir Móðir
                 
Sigurlaugur G. Gíslason Aska frá Geirlandi Jarpur 9 Sprettur Gísli K. Kjartansson Bruni frá Skjólbrekku Kolskör frá Hala

 

 

Pollaflokkur

 

Vallarnr. Knapi Hestur Litur Aldur Aðildarfélag Eigandi Faðir Móðir
Vilhelm Logi Arnórsson Snjöll frá Herjólfsstöðum Grár 13 Kópur Stefán Jónsson Höfði frá Flekkudal Freyja frá Herjólfsstöðum
Gunnar Ingi Sigurðsson Perla frá Borgarhöfn 3, Króki Brúnn 23 Kópur Rúnar Þ. Guðnason Blængur frá Sveinatungu Brúnka frá Þorlákshöfn
Jóhannes Birgir Örvarsson Galsi frá Herjólfsstöðum Moldóttur 21 Kópur Steina Guðrún Harðardóttir Dagur frá Herjólfsstöðum Drottning frá Nykhóli
                 

25.07.2019 08:46

Hestaþing Kóps verður haldið á Sólvöllum í Landbroti laugardaginn 27.júlí nk. og hefst kl 13:00.

 

Dagskrá verður eftirfarandi:

- Unglingaflokkur

- Forkeppni í B-flokki gæðinga (opinn öllum)

- Ungmennaflokkur

- Forkeppni í A-flokki gæðinga (opinn öllum)

- Forkeppni í Tölti-T7 - opinn flokkur

- Forkeppni í Tölti-T3 - opinn flokkur

 

Matarhlé

 

Setning mótsins

Pollaflokkur

 

Úrslit:

- Úrslit í unglingaflokki

- Úrslit í B-flokki gæðinga

- Úrslit í ungmennaflokki

- Úrslit í A-flokki gæðinga

- Úrslit í Tölti-T7

- Úrslit í Tölti-T3

 

Kappreiðar:

- 150 m. skeið

- 300 m. brokk

- 300 m. stökk

- 100 m. skeið

 

Stjórn og mótanefnd

23.07.2019 22:33

Pollaflokkur

Við viljum hvetja krakkana sem voru með okkur í vetur í æskulýðsstarfinu, ásamt öllum öðrum krökkum sem hafa áhuga, til þess að skrá sig í pollaflokkinn á hestaþingi Kóps þann 27.júlí nk.

Við ætlum því að bjóða öllum krökkum að taka þátt (ásamt þeim sem eru eldri en 10 ára).

Það má teyma undir þeim sem taka þátt í þessum flokki.

Allir fá þátttökuverðlaun.

Þeir sem hafa áhuga á því að taka þátt geta látið vita á netfangið hmf.kopur@gmail.com fyrir fimmtudagskvöldið 25.júlí nk.

 

Mótanefnd Kóps

10.07.2019 08:50

Hestaþing og firmakeppni Kóps

Hestaþing og firmakeppni Kóps 2019 

 

Firmakeppni Hestamannafélagsins Kóps verður haldin á Sólvöllum í Landbroti föstudagskvöldið 26.júlí nk. kl. 19:00. Keppt verður í opnum flokki (minna og meira vanir) og unghrossaflokki.

Skráningar berist á netfangið hmf.kopur@gmail.com . Gott væri ef skráningar kæmu ekki seinna en á  þriðjudagskvöldið 23.júlí nk til að auðvelda alla vinnu. En líka verður hægt að skrá á staðnum.

Að firmakeppni lokinni ætlar Lilja Hrund Harðardóttir að vera með heimboð þar sem boðið verður upp á grill og með því.

 

 Hestaþing Hestamannafélagsins Kóps verður haldið 27.júlí nk. á Sólvöllum í Landbroti.

Mótið er opið í gæðingaflokkum, tölti og kappreiðum.

Keppt verður í eftirfarandi ef næg þátttaka næst:  

Polla-, barna-, unglinga- og ungmennaflokki og A- og B-flokki gæðinga.

Tölti T3 og T7.

 Vekjum athygli á T7 sem er nýleg keppnisgrein í tölti. Tveir - þrìr keppendur inn á og ridid undir stjórn þular. Sýnt er hægt tölt og tölt med frjálsum hrada.

100 m. flugskeiði, 150 m. skeiði, 300 m. brokki og 300 m. stökki.

Skráningargjöld í ungmennaflokk, A-flokk, B-flokk og tölt er kr. 3000.-

Engin skráningargjöld eru í kappreiðar, polla-, barna- og unglingaflokk.

Skráningargjöld greiðist inn á reikn: 0317-26-3478 kt: 440479-0579.

Kvittun sendist á netfangið hmf.kopur@gmail.com

Skráning telst ekki gild fyrr en greiðsla hefur borist.

Skráning er á heimasíðu Kóps (skráningarvefur hægra megin á síðunni) og henni lýkur kl. 23:59 þriðjudagskvöldið 23.júlí nk.

Skráningar í kappreiðar berist á netfangið hmf.kopur@gmail.com.

Ef vandamál koma upp við skráningu er hægt að hafa samband við Pálínu Pálsdóttur í síma 867-4919.

Óski einhver eftir að skrá í kappreiðar á staðnum þarf að hafa á reiðum höndum IS númer hestsins og kennitölu knapa.

Dagskrá og ráslistar verða birt  á heimasíðunni eftir að skráningu lýkur. http://hmfkopur.123.is/

Lög og reglur LH er hægt að finna á https://www.lhhestar.is/static/files/Log_LH/lh-log-og-reglur-2019.pdf

Þar eru allar reglur  í sambandi við gæðinga og íþróttakeppni. Td. hver er munur á T3 og T7, löglegan beislabúnað og margt fleira 

Hvetjum alla til að sækja LH Kappi appið. Þar er hægt að fylgjast með flestu sem viðkemur mótinu. Dagskrá, rásröð og niðurstöður

 

Hlökkum til að sjá sem flesta.

Fjáröflunar- og mótanefnd Kóps 2019.

08.07.2019 08:51

Vinnukvöld

Vinnukvöld á Sólvöllum

Fimmtudagskvöldið 25.júlí nk. er ætlunin að undirbúa og fegra svæðið fyrir mót og væri því gott að fá vinnufúsa félagsmenn á staðinn kl. 20:00 og síðar ef það hentaði einhverjum betur. Gott að taka með sér þetta hefðbundna, sleggju, hrífu, skóflu og sláttuorf, þeir sem eiga slíka græju.

Hressing í boði félagsins að loknu verki.

Stjórn og mótanefnd Kóps.

  • 1

Tenglar

Flettingar í dag: 144
Gestir í dag: 49
Flettingar í gær: 1125
Gestir í gær: 27
Samtals flettingar: 473704
Samtals gestir: 94862
Tölur uppfærðar: 21.10.2021 08:02:28