Færslur: 2019 September

07.09.2019 15:58

Hestaþing Kóps 2019 niðurstöður

Mót: IS2019KOP172 Hestaþing Kóps   

 

Dómarar mótsins voru: 

Logi Þór Laxdal yfirdómari

Haukur Bjarnason

Sigríkur Jónsson

 

A flokkur

         
           

Forkeppni

         
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Elva frá Syðri-Fljótum Kristín Lárusdóttir Rauður/milli-blesótt Kópur 8,05
2 Aska frá Geirlandi Sigurlaugur G. Gíslason Jarpur/milli-einlitt Kópur 7,97
3 Forsetning frá Miðdal Guðbrandur Magnússon Jarpur/milli-stjörnótt Kópur 7,66
A úrslit          
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Elva frá Syðri-Fljótum Kristín Lárusdóttir Rauður/milli-blesótt Kópur 8,24
2 Aska frá Geirlandi Sigurlaugur G. Gíslason Jarpur/milli-einlitt Kópur 8,08
3 Forsetning frá Miðdal Guðbrandur Magnússon Jarpur/milli-stjörnótt Kópur 7,43
           
 
 

 

B flokkur

         
           

Forkeppni

         
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Aðgát frá Víðivöllum fremri Svanhildur Guðbrandsdóttir Brúnn/milli-einlitt Kópur 8,36
2 Blesi frá Þykkvabæ I Kristín Lárusdóttir Rauður/ljós-blesótt Kópur 8,28
3 Straumur frá Valþjófsstað 2 Guðbrandur Magnússon Brúnn/milli-einlitt Kópur 8,22
4 Tromma frá Bjarnanesi Mathilde Larsen Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 8,17
5 Perla frá Litla-Hofi Katrín Líf Sigurðardóttir Jarpur/milli-skjótt Kópur 8,13
6 Salka frá Mörk Kristín Lárusdóttir Brúnn/dökk/sv.einlitt Kópur 7,96
7 Blettur frá Húsavík Lilja Hrund Harðardóttir Brúnn/milli-skjótt Kópur 7,85
8 Pendúll frá Sperðli Auður Guðbjörnsdóttir Rauður/milli-tvístjörnótt Kópur 7,57
A úrslit          
Sæti Hross Knapi Litur Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Aðgát frá Víðivöllum fremri Svanhildur Guðbrandsdóttir Brúnn/milli-einlitt Kópur 8,51
2 Straumur frá Valþjófsstað 2 Guðbrandur Magnússon Brúnn/milli-einlitt Kópur 8,39
3 Blesi frá Þykkvabæ I Kristín Lárusdóttir Rauður/ljós-blesótt Kópur 8,27
4 Tromma frá Bjarnanesi Mathilde Larsen Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 8,22
5 Perla frá Litla-Hofi Katrín Líf Sigurðardóttir Jarpur/milli-skjótt Kópur 8,19

 

 
 

Unglingaflokkur

         
           

Forkeppni

         
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Svava Margrét Sigmarsdóttir Hilmir frá Hraunbæ Brúnn/milli-einlitt Kópur 7,48

 

 

B flokkur ungmenna

         
           

Forkeppni

         
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Mathilde Larsen Lukka frá Bjarnanesi Jarpur/rauð-einlitt Hornfirðingur 8,26
2 Svanhildur Guðbrandsdóttir Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli-nösótt Kópur 8,00
3 Mathilde Larsen Eldur frá Bjarnanesi Rauður/milli-stjörnótt Hornfirðingur 7,54
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1-2 Svanhildur Guðbrandsdóttir Pittur frá Víðivöllum fremri Rauður/milli-nösótt Kópur 0,00
1-2 Mathilde Larsen Eldur frá Bjarnanesi Rauður/milli-stjörnótt Hornfirðingur 0,00

 

 

 

Tölt T3          

Opinn flokkur

         

Forkeppni

         
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kristín Lárusdóttir Salka frá Mörk Brúnn/dökk/sv.einlitt Kópur 6,27
2 Svanhildur Guðbrandsdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt Kópur 6,23
3 Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli-einlitt Kópur 6,10
4 Mathilde Larsen Vinur frá Bjarnanesi Jarpur/milli-einlitt Hornfirðingur 5,73
5 Sigurlaugur G. Gíslason Forsetning frá Miðdal Jarpur/milli-stjörnótt Sprettur 5,43
6 Birta Ólafsdóttir Skarði frá Flagveltu Rauður/sót-blesótt Máni 5,33
7 Auður Guðbjörnsdóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli-tvístjörnótt Kópur 4,10
8 Sigurlaugur G. Gíslason Aska frá Geirlandi Jarpur/milli-einlitt Sprettur 0,00
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kristín Lárusdóttir Salka frá Mörk Brúnn/dökk/sv.einlitt Kópur 6,44
2 Guðbrandur Magnússon Straumur frá Valþjófsstað 2 Brúnn/milli-einlitt Kópur 6,33
3 Svanhildur Guðbrandsdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri Brúnn/milli-einlitt Kópur 6,28
4 Mathilde Larsen Vinur frá Bjarnanesi Jarpur/milli-einlitt Hornfirðingur 5,61
5 Sigurlaugur G. Gíslason Forsetning frá Miðdal Jarpur/milli-stjörnótt Sprettur 5,50

 

 

Tölt T7          

Opinn flokkur

         

Forkeppni

         
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Lilja Hrund Harðardóttir Blettur frá Húsavík Brúnn/milli-skjótt Kópur 4,87
2 Svava Margrét Sigmarsdóttir Flugar frá Hraunbæ Móálóttur,mósóttur/milli-stjörnótt Kópur 4,30
3 Arnfríður Sædís Jóhannsdóttir Hvellhetta frá Herjólfsstöðum Rauður/milli-skjótt Kópur 3,00
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Lilja Hrund Harðardóttir Blettur frá Húsavík Brúnn/milli-skjótt Kópur 4,50
2 Svava Margrét Sigmarsdóttir Flugar frá Hraunbæ Móálóttur,mósóttur/milli-stjörnótt Kópur 4,25
3 Arnfríður Sædís Jóhannsdóttir Hvellhetta frá Herjólfsstöðum Rauður/milli-skjótt Kópur 3,33

07.09.2019 14:48

Firmakeppni Kóps 2019

 

Firmakeppni Kóps var haldin í reiðhöllinni á Syðri-Fljótum föstudagskvöldið 26.júlí sl. Niðurstöðurnar voru eftirfarandi:

Unghrossaflokkur

1. IS2014287320 Strípa frá Laugardælum
Litur: Brúnn
Faðir: Viti frá Kagaðarhóli
Móðir: Stroka frá Laugardælum
Knapi: Kristín Lárusdóttir
Firma: Hótel Klaustur

2. IS2014287321 Kviða frá Laugardælum
Litur: Rauður
Faðir: Arður frá Brautarholti
Móðir: Náð frá Galtastöðum
Knapi: Guðbrandur Magnússon
Firma: Íþróttamiðstöðin á Kirkjubæjarklaustri

3. IS2014285020 Stjörnuglóð frá Geirlandi
Litur: Rauðstjörnótt
Faðir: Konsert frá Korpu
Móðir: Eldglóð frá Álfhólum
Knapi: Sigurlaugur G. Gíslason
Firma: Kirkjubæjarklaustur II

Opinn flokkur

1. IS2010101006 Skarði frá Flagveltu
Litur: Sótrauður blesóttur
Faðir: Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3
Móðir: Hera frá Bjalla
Knapi: Birta Ólafsdóttir
Firma: Hlíðarból ehf.

2. IS2013285456 Elva frá Syðri-Fljótum
Litur: Rauðblesótt
Faðir: Penni frá Eystra-Fróðholti
Móðir: Elka frá Króki
Knapi: Kristín Lárusdóttir
Firma: Hótel Laki

3. IS2013185751 Hjörvar frá Eyjarhólum
Litur: Sótrauður
Faðir: Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3
Móðir: Perla frá Eyjarhólum
Knapi: Guðbrandur Magnússon
Firma: Tamningastöðin Syðri-Fljótar

4. IS2013187605 Brekkan frá Votmúla 1
Litur: Jarpskjóttur
Faðir: Jósteinn frá Votmúla 1
Móðir: Tilvera frá Votmúla 1
Knapi: Svanhildur Guðbrandsdóttir
Firma: Look North Hrífunes

Dómarar voru Pétur Bragason og Sigrún Hall og þökkum við þeim kærlega fyrir!

Hmf. Kópur

 

 

Efstu 3 hrossin í unghrossaflokki

 

 

Efstu 4 hrossin í opna flokknum

07.09.2019 14:34

Firmakeppni

 

Firmakeppni Kóps var haldin í reiðhöllinni á Syðri-Fljótum föstudagskvöldið 26. júlí s.l. 

Þetta árið styrktu okkur 34 einstaklingar og fyrirtæki og þökkum við þeim kærlega fyrir stuðninginn.

Eftirfarandi aðilar og fyrirtæki styrktu firmakeppnina

Hótel Laki
Systrakaffi
Kirkjubæjarklaustur 2
Mýrar
Holt
Fósturtalningar Heiðu og Loga 
Hlíðarból 
Þykkvibær 3 
Nonna og Brynjuhús
Jórvík
Prestsbakki
Ferðaþjónustan Hörgslandi
Búland
Ergo
Baldvin og Þorvaldur
Fagurhlíð
Icelandic Bike Farm Mörtungu
Herjólfsstaðir
Hörgsland 2
Selhólavegur
Tamningarstöðin Syðri-Fljótum
Hótel Klaustur 
Kirkjubæjarstofa   
Tjaldstæðið Kirkjubæ 2
Hörgsdalur
Leikskólinn
Klausturhólar
Arion Banki 
Look North ehf Hrífunesi
Borgarfell Kjötvinnsla
Icetrek Hólaskjól
Kleifarnef
Skaftárhreppur
Íþróttamiðstöðin Kirkjubæjarklaustri
  • 1

Tenglar

Flettingar í dag: 176
Gestir í dag: 50
Flettingar í gær: 1125
Gestir í gær: 27
Samtals flettingar: 473736
Samtals gestir: 94863
Tölur uppfærðar: 21.10.2021 08:35:11