18.07.2020 09:18

Hestaþing Kóps - úrslit

Dómrarar á Hestaþingi Kóps 2020 voru Logi Þór Laxdal, Ingibjörn Leifsson og Marjolijn Tiepen.

 

A flokkur

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Forkeppni

 

 

 

 

 

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Einkunn

1

Blíða frá Ytri-Skógum

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,38

2

Hverna frá Sauðafelli

Hlynur Guðmundsson

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,37

3

Glóey frá Syðri-Fljótum

Kristín Lárusdóttir

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Kópur

8,15

4

Árdís frá Stóru-Heiði

Hermann Árnason

Brúnn/mó-tvístjörnótt

Sindri

7,82

5

Ársól frá Stóru-Heiði

Hermann Árnason

Bleikur/álóttureinlitt

Sindri

7,78

6

Straumur frá Valþjófsstað 2

Guðbrandur Magnússon

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

7,77

7

Galdur frá Kaldbak

Hafrún Eiríksdóttir

Rauður/milli-einlitt

Hornfirðingur

7,70

8

Þruma frá Fornusöndum

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

7,65

9

Galdur frá Eskiholti II

Hlynur Guðmundsson

Brúnn/milli-skjótt

Hornfirðingur

7,51

10

Brimrún frá Þjóðólfshaga 1

Hjördís Rut Jónsdóttir

Grár/brúnneinlitt

Kópur

7,25

11

Gunnvör frá Lækjarbrekku 2

Pálmi Guðmundsson

Brúnn/milli-stjörnótt

Hornfirðingur

0,00

A úrslit

 

 

 

 

 

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Einkunn

1

Blíða frá Ytri-Skógum

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,53

2

Hverna frá Sauðafelli

Hlynur Guðmundsson

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,28

3

Árdís frá Stóru-Heiði

Hermann Árnason

Brúnn/mó-tvístjörnótt

Sindri

8,26

4

Glóey frá Syðri-Fljótum

Kristín Lárusdóttir

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Kópur

8,13

5

Ársól frá Stóru-Heiði

Hermann Árnason

Bleikur/álóttureinlitt

Sindri

7,12

 

 

B flokkur

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Forkeppni

 

 

 

 

 

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Einkunn

1

Dökkvi frá Miðskeri

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,31

2

Aðgát frá Víðivöllum fremri

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

8,24

3

Leiknir frá Yzta-Bæli

Hlynur Guðmundsson

Rauður/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,21

4

Ýgur frá Vörðubrún

Hallveig Karlsdóttir

Brúnn/mó-stjörnótt

Hornfirðingur

8,16

5

Elva frá Syðri-Fljótum

Kristín Lárusdóttir

Rauður/milli-blesótt

Kópur

8,14

6

Jörundur frá Eystra-Fróðholti

Snæbjörg Guðmundsdóttir

Rauður/milli-einlitt

Geysir

8,12

7

Tromma frá Bjarnanesi

Mathilde Larsen

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,07

8

Pittur frá Víðivöllum fremri

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Rauður/milli-nösótt

Kópur

8,02

9

Lukka frá Bjarnanesi

Olgeir K Ólafsson

Jarpur/rauð-einlitt

Hornfirðingur

7,89

10

Hjörvar frá Eyjarhólum

Guðbrandur Magnússon

Rauður/sót-einlitt

Kópur

7,89

11

Stjarna frá Haga

Sigurjón Magnús Skúlason

Brúnn/milli-stjörnótt

Hornfirðingur

7,82

12

Gréta frá Fornustekkum

Jóna Stína Bjarnadóttir

Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt

Hornfirðingur

7,80

13

Stakkur frá Fornustekkum

Ásthildur Gísladóttir

Jarpur/milli-einlitt

Hornfirðingur

7,56

14-15

Kúla frá Laugardælum

Kristín Lárusdóttir

Rauður/milli-einlitt

Kópur

0,00

14-15

Eldur frá Bjarnanesi

Olgeir K Ólafsson

Rauður/milli-stjörnótt

Hornfirðingur

0,00

A úrslit

 

 

 

 

 

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Einkunn

1

Elva frá Syðri-Fljótum

Kristín Lárusdóttir

Rauður/milli-blesótt

Kópur

8,52

2

Dökkvi frá Miðskeri

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,51

3

Aðgát frá Víðivöllum fremri

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

8,50

4

Leiknir frá Yzta-Bæli

Hlynur Guðmundsson

Rauður/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,38

5

Ýgur frá Vörðubrún

Hallveig Karlsdóttir

Brúnn/mó-stjörnótt

Hornfirðingur

8,28

 

Barnaflokkur

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Forkeppni

 

 

 

 

 

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Friðrik Snær Friðriksson

Þota frá Svínafelli 2

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,13

2

Elín Ósk Óskarsdóttir

Brák frá Lækjarbrekku 2

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

7,73

3

Ída Mekkín Hlynsdóttir

Bráinn frá Hlíðarbergi

Bleikur/álóttureinlitt

Hornfirðingur

7,10

A úrslit

 

 

 

 

 

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Friðrik Snær Friðriksson

Þota frá Svínafelli 2

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,29

2

Elín Ósk Óskarsdóttir

Brák frá Lækjarbrekku 2

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

7,91

3

Ída Mekkín Hlynsdóttir

Bráinn frá Hlíðarbergi

Bleikur/álóttureinlitt

Hornfirðingur

6,37

 

 

B flokkur ungmenna

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Forkeppni

 

 

 

 

 

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Mathilde Larsen

Klerkur frá Bjarnanesi

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,46

2

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Brekkan frá Votmúla 1

Jarpur/milli-skjótt

Kópur

7,77

3

Freyja Sól Kristinsdóttir

Ævör frá Neskaupstað

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

7,54

4

Ólafía Ragna Magnúsdóttir

Neisti frá Fornustekkum

Bleikur/álóttureinlitt

Hornfirðingur

7,50

A úrslit

 

 

 

 

 

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Mathilde Larsen

Klerkur frá Bjarnanesi

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

8,55

2

Ólafía Ragna Magnúsdóttir

Neisti frá Fornustekkum

Bleikur/álóttureinlitt

Hornfirðingur

8,15

3

Freyja Sól Kristinsdóttir

Ævör frá Neskaupstað

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

7,97

4

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Brekkan frá Votmúla 1

Jarpur/milli-skjótt

Kópur

7,65

 

Tölt T7          

Opinn flokkur

         

Forkeppni

         
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Jóna Stína Bjarnadóttir Gréta frá Fornustekkum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Hornfirðingur 6,53
2 Snæbjörg Guðmundsdóttir Jörundur frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlitt Hornfirðingur 6,43
3 Ólafía Ragna Magnúsdóttir Neisti frá Fornustekkum Bleikur/álóttureinlitt Hornfirðingur 6,00
4 Hjördís Rut Jónsdóttir Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnneinlitt Sindri 5,77
5 Hafrún Eiríksdóttir Galdur frá Kaldbak Rauður/milli-einlitt Hornfirðingur 5,37
6 Friðrik Snær Friðriksson Þota frá Svínafelli 2 Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 5,33
7 Gunnar Ásgeirsson Móði frá Lækjarhúsum Brúnn/milli-einlitt Hornfirðingur 5,10
8 Ásthildur Gísladóttir Stakkur frá Fornustekkum Jarpur/milli-einlitt Hornfirðingur 4,77
9 Freyja Sól Kristinsdóttir Ævör frá Neskaupstað Brúnn/milli-einlitt Kópur 4,70
10 Svava Margrét Sigmarsdóttir Sólberg frá Álfhólum Rauður/milli-blesótt Kópur 4,37
11 Margrét Rós Guðmundsdóttir Stormur frá Akureyri Brúnn/milli-einlitt Kópur 4,25
12 Lilja Hrund Harðardóttir Blettur frá Húsavík Brúnn/milli-skjótt Kópur 0,00
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1-2 Snæbjörg Guðmundsdóttir Jörundur frá Eystra-Fróðholti Rauður/milli-einlitt Hornfirðingur 6,17
1-2 Jóna Stína Bjarnadóttir Gréta frá Fornustekkum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Hornfirðingur 6,17
3 Ólafía Ragna Magnúsdóttir Neisti frá Fornustekkum Bleikur/álóttureinlitt Hornfirðingur 5,75
4 Hjördís Rut Jónsdóttir Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnneinlitt Sindri 5,67
5 Hafrún Eiríksdóttir Galdur frá Kaldbak Rauður/milli-einlitt Hornfirðingur 5,17

 

 

Tölt T3

 

 

 

 

 

Opinn flokkur

 

 

 

 

 

Forkeppni

 

 

 

 

 

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Kristín Lárusdóttir

Kúla frá Laugardælum

Rauður/milli-einlitt

Kópur

6,73

2

Kristín Lárusdóttir

Strípa frá Laugardælum

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

6,50

3

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Aðgát frá Víðivöllum fremri

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

6,30

4

Bjarney Jóna Unnsteinsd.

Dökkvi frá Miðskeri

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

6,13

5

Guðbrandur Magnússon

Straumur frá Valþjófsstað 2

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

5,97

6

Guðbrandur Magnússon

Hjörvar frá Eyjarhólum

Rauður/sót-einlitt

Kópur

5,83

7

Sigurjón Magnús Skúlason

Stjarna frá Haga

Brúnn/milli-stjörnótt

Hornfirðingur

5,73

8-9

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Pittur frá Víðivöllum fremri

Rauður/milli-nösótt

Kópur

5,67

8-9

Pálmi Guðmundsson

Galdur frá Lækjarbrekku 2

Brúnn/milli-einlitt

Hornfirðingur

5,67

10

Mathilde Larsen

Vinur frá Bjarnanesi

Jarpur/milli-einlitt

Hornfirðingur

5,63

A úrslit

 

 

 

 

 

Sæti

Knapi

Hross

Litur

Aðildarfélag knapa

Einkunn

1

Kristín Lárusdóttir

Kúla frá Laugardælum

Rauður/milli-einlitt

Kópur

6,67

2

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Aðgát frá Víðivöllum fremri

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

6,56

3

Guðbrandur Magnússon

Straumur frá Valþjófsstað 2

Brúnn/milli-einlitt

Kópur

6,17

4

Sigurjón Magnús Skúlason

Stjarna frá Haga

Brúnn/milli-stjörnótt

Hornfirðingur

5,89

 

 

150 m. skeið

 

 

 

 

 

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Tími

1

Heggur frá Hvannstóði

Hermann Árnason

Brúnn

Sindri

15.38

2

Árdís frá Stóru-Heiði

Hermann Árnason

Brúntvístjörnótt

Sindri

16.00

3

Sleipnir frá Hlíðarbergi

Gunnar Ásgeirsson

Rauðstjörnóttur

Hornfirðingur

16.23

 

 

 

 

 

 

100 m. flugskeið

 

 

 

 

 

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Tími

1

Árdís frá Stóru-Heiði

Hermann Árnason

Brúntvístjörnótt

Sindri

8.30

2

Sleipnir frá Hlíðarbergi

Gunnar Ásgeirsson

Rauðstjörnóttur

Hornfirðingur

8.32

3

Stússý frá Sörlatungu

Hjördís Rut Jónsdóttir

Jarpvindótt

Sindri

8.89

 

 

 

 

 

 

300 m. stökk

 

 

 

 

 

Sæti

Hross

Knapi

Litur

Aðildarfélag eiganda

Tími

1

Völundur frá Stóru-Heiði

Svanhildur Guðbrandsdóttir

Brúnn

Sindri

25.37

2

Logi frá Brekku, Fljótsdal

Gunnar Bragi Þorsteinsson

Rauðstjörnóttur

Hornfirðingur

25.56

3

Karel frá Stóru-Heiði

Hermann Árnason

Rauðblesóttur

Sindri

26.11

Tenglar

Flettingar í dag: 206
Gestir í dag: 50
Flettingar í gær: 1125
Gestir í gær: 27
Samtals flettingar: 473766
Samtals gestir: 94863
Tölur uppfærðar: 21.10.2021 09:08:34